| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | ETL2605 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Ứng dụng: | Trang chủ |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Phần cứng + dolomite tự nhiên | Góc chùm tia (°): | 270° |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 90 | Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6000K |
| Điện áp: | Điện áp xoay chiều 110V-240V~50/60Hz | Kích thước sản phẩm: | D650mm D800mm L1200mm |
| Làm nổi bật: | đèn chùm hoa LED trắng,đèn chùm pha lê khung kim loại,đèn trần sảnh cưới |
||
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K, 3500K, 4100K, 5000K, 6000K |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển từ xa, điều khiển cảm biến, điều khiển ứng dụng, điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | thủy tinh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | LED tiết kiệm năng lượng |
| Trọng lượng sản phẩm | 100 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | GL-CL-2025 |
| Tên thương hiệu | Màu xanh |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Khách sạn |
| góc chùm | 180° |
| Màu cơ thể | Màu trắng, đen, khác |
| Cơ sở bóng đèn | G13 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | 2400×1800 mm |
Chúng tôi cung cấp các dịch vụ tùy chỉnh toàn diện để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn:
Đối với sản xuất tùy chỉnh,xin vui lòng liên hệ với chúng tôi!