| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | ETL2606 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Ứng dụng: | Trang chủ |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại | Góc chùm tia (°): | 360° |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 80 | Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6000K |
| Điện áp: | Điện áp xoay chiều 110V-240V~50/60Hz | ||
| Làm nổi bật: | đèn chùm pha lê có khung kim loại,đèn thả trần phong cách hậu hiện đại Art Deco,đèn thác nước cho phòng ăn |
||
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Ứng dụng | Dân dụng, Thương mại, Khách sạn |
| Chất liệu thân đèn | Kim loại |
| Nguồn sáng | LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Chất liệu chao đèn | Thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Không |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển bằng công tắc |
| Tính năng | Dễ lắp đặt, Chiều cao có thể điều chỉnh, Độ sáng cao, Bảo vệ mắt, Chống chói |
| Màu thân đèn | Hổ phách, Vàng |
| Đuôi bóng đèn | E12/E14 |
| Hình dạng chao đèn | Lăng kính |
| Hình dạng | Nón ngược |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Bảo hành | 2 năm |
| Tự làm | Có |
| Lắp đặt | Treo |
| Kích thước sản phẩm | Đường kính 100cm x Cao 100cm |
| Mã sản phẩm | ETL2606 |
| Quang thông | 800 lm |
| Chỉ số hoàn màu | 80 Ra |
| Góc chùm | 360° |
| Thông số sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Chứng nhận | CCC, CE, SAA |