| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | ETL2607 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Ứng dụng: | Trang chủ |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại | Góc chùm tia (°): | 360° |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 80 | Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6000K |
| Điện áp: | Điện áp xoay chiều 110V-240V~50/60Hz | ||
| Làm nổi bật: | đèn chùm pha lê thủy tinh fuchsia,đèn thả lớn,đèn chùm phong cách Empire hiện đại trang trí nhà hàng |
||
Đèn chùm thác nước kính kim cương màu tím này lý tưởng cho phòng khách sang trọng, phòng ăn, sảnh biệt thự, sảnh khách sạn, nhà hàng, phòng khách sạn, phòng chờ VIP, cầu thang, không gian sự kiện, địa điểm tổ chức đám cưới, quán bar, khu vực lounge, trang trí bàn ăn nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, thẩm mỹ viện và bàn hội nghị hoặc tiệc.
| Ứng dụng | Dân dụng, Thương mại, Khách sạn |
| Chất liệu thân đèn | Kim loại |
| Nguồn sáng | LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Chất liệu chao đèn | Thủy tinh |
| Hỗ trợ dimmer | Không |
| Tuổi thọ | 50.000 Giờ |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển bằng công tắc |
| Tính năng | Dễ lắp đặt, Chiều cao có thể điều chỉnh, Độ sáng cao, Bảo vệ mắt, Chống chói |
| Màu thân đèn | Hồng, Vàng |
| Đuôi bóng đèn | E12/E14 |
| Hình dạng chao đèn | Lăng trụ |
| Hình dạng | Hình nón ngược |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Kích thước sản phẩm | Đường kính 100cm x Cao 100cm |
| Mã sản phẩm | ETL2607 |
| Quang thông | 800 lm |
| Chỉ số hoàn màu | 80 Ra |
| Góc chiếu | 360° |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Chứng nhận | CCC, CE, SAA |
| Bảo hành | 2 năm |
Chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh toàn diện để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn:
Đối với sản xuất tùy chỉnh,vui lòng liên hệ với chúng tôi!
Chúng tôi vinh dự vì bạn quan tâm đến các sản phẩm ZSHONORHIGH, SIDEREAL của chúng tôi. Chúng tôi đang tìm kiếm các nhà phân phối để bán sản phẩm của chúng tôi tại thị trường địa phương của bạn.