| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | ETL2608 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Ứng dụng: | Trang chủ |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại | Góc chùm tia (°): | 360° |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 80 | Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6000K |
| Điện áp: | Điện áp xoay chiều 110V-240V~50/60Hz | ||
| Làm nổi bật: | Đèn chùm thủy tinh màu xanh navy với hoàn thiện bằng đồng thau,đèn treo hiện đại cho phòng khách,Đèn phòng ăn thủ công có bảo hành |
||
| Ứng dụng | Khách sạn, Lobby, Loft, Nhà hàng, Villa, quán rượu, nhà thờ |
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào | AC 165-265V |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Tuổi thọ | 40,000 giờ |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Màu cơ thể | Vàng, Chrome, đồng, khác |
| Hình dạng | Quad, hình chữ nhật, hình bầu dục, tròn |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Cấu trúc sản phẩm | D:60 CM |
| Số mẫu | ETL2608 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 |
| góc chùm | 360° |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Trọng lượng sản phẩm | 35 kg |
| Máy giữ đèn | E12 / E14 |
| Điện áp | 110-130V/220-240V |
| Tài liệu chính | Sắt + thủy tinh |
| OEM/ODM | Có sẵn |
| Chứng nhận | CCC, CE/UL |
| Thời gian giao hàng | 25-30 ngày |
| Giao thông vận tải | Bằng đường biển, hàng không, nhanh |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Kích thước gói | 68 × 68 × 24 cm |
| Trọng lượng tổng | 35.000 kg |