| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | EPR |
| Số mô hình: | ABM-0146 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 100 bộ/<100 bộ |
| Giá bán: | Factory price/Genuine retail price |
| chi tiết đóng gói: | Tất cả các gói hàng được đóng gói trong thùng carton 5 lớp màu vàng tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mảnh/mảnh mỗi tháng |
| Vật liệu: | thép không gỉ | Nhiệt độ màu (CCT): | 5000K (Ánh sáng ban ngày) |
|---|---|---|---|
| Chế độ điều khiển: | Kiểm soát chuyển đổi | Điện áp đầu vào (V): | AC 85-265V |
| Trọng lượng sản phẩm(kg): | 55 kg | Màu sắc cơ thể: | trắng/đen |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm | ||
| Làm nổi bật: | Đèn đèn chùm nhà hàng Bắc Âu theo phong cách công nghiệp,đèn chùm khách sạn thương mại một đầu,đèn bàn hiện đại cho cửa hàng |
||
| Chất liệu thân đèn | Acrylic |
| Nguồn sáng | LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nhiệt độ màu | 5000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Chất liệu chao đèn | Acrylic |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển công tắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | 22 |
| Mã sản phẩm | 12 |
| Quang thông đèn | 70 lm |
| Góc chiếu | 90° |
| Thông số sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Cái/Thùng | 1 |
| Kích thước đóng gói | 55 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Trọng lượng sản phẩm | 2 kg |
| Tùy chọn màu ánh sáng | Trắng nhỏ 25cm, Đen nhỏ 25cm, Đồng đỏ nhỏ |
| Loại nguồn sáng | Đèn LED |
| Nguồn điện | AC |
| Diện tích chiếu xạ | 10 m² - 15 m² |
| Hóa chất được quan tâm cao | Không có |
| Loại đế | E27 |
| Đơn vị bán | Sản phẩm đơn lẻ |
| Kích thước gói mỗi lô | 99×99×99 cm |
| Tổng trọng lượng mỗi lô | 55.000 kg |