| Vật liệu cơ thể: | thạch cao tuyết hoa | Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT): | 3500K-6500K | Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 90 | Góc chùm tia (°): | 360 |
| Phong cách: | Cổ điển sang trọng | Vật liệu bóng râm: | thạch cao tuyết hoa |
| Điện áp đầu vào (V): | 110V-240V | Quang thông đèn (lm): | 80 |
| Tuổi thọ (giờ): | 50000 | Chế độ điều khiển: | Kiểm soát chuyển đổi |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế mạch và ánh sáng, Vẽ và thiết kế ánh sáng, Thiết kế chiếu sáng dự án, Bán hàng theo nhóm dự | chương trình ứng dụng: | Khách sạn, Nhà, Biệt thự, Khu nghỉ dưỡng, v.v. |
| Ứng dụng: | Chỉ dùng trong nhà | Dịch vụ miễn phí: | Thiết kế miễn phí |
| Bảo hành (Năm): | 5 năm | Giấy chứng nhận: | CE/ROHS/VDE//SAA |
| Làm nổi bật: | Đèn chùm đá cẩm thạch hình bông tuyết phong cách Bắc Âu,Đèn thả chùm đui E26,Đèn chùm phòng ăn thiết kế hiện đại |
||
| Ứng dụng | Phòng khách |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Cơ sở phần cứng + ABS |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Vật liệu bóng | Thạch anh |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Màu cơ thể | Màu đen |
| Cơ sở bóng đèn | Đèn LED |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hình dạng | dài |
| Kích thước đèn | Nhỏ |
| Cấu trúc sản phẩm | H70CM |
| Số mẫu | BC-4877 |
| Đèn Flux ánh sáng | 5000 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 95 Ra |
| góc chùm | 100° |
| Bảo hành | 3 năm |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
|---|---|
| Kích thước gói | 120 × 120 × 120 cm |
| Trọng lượng tổng | 15.000 kg |
| Các miếng mỗi hộp | 1 |
| Kích thước bao bì | 30 × 55 × 80 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |