| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | MCP--D3335 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Tên: | Khách sạn sang trọng Đèn chùm pha lê tùy chỉnh | Phong cách: | Hiện đại/Đương đại |
|---|---|---|---|
| Áp dụng: | Cầu Thang Khách sạn Luxury | Chất liệu thân đèn: | đèn LED |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển công tắc, điều khiển từ xa | Dịch vụ: | OEM ODM |
| chất liệu pha lê: | Pha lê tím | ||
| Làm nổi bật: | Luxury golden leaf chandelier,Grand staircase pendant light,5-star hotel lobby chandelier |
||
| Application | Hotel |
| Body Material | Metal, Glass, Crystal |
| Light Source | LED |
| Input Voltage | AC 85-265V |
| Color Temperature | 2700K (Soft Warm White), 3500K (Warm White), 4100K (Neutral White) |
| Support Dimmer | Yes |
| Lifespan | 50,000 Hours |
| Control Mode | Switch Control, Remote Control, Sensor Control, App Control |
| Bulb Base | E14 |
| Luminous Flux | 500 lm |
| Color Rendering Index | 80 Ra |
| Beam Angle | 360° |
| Warranty | 5-Year |
| Installation | Suspended Mounted |
| Product Weight | 10 kg |
| Style | Art Decor |