| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MC04-1-1 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 100 bộ/<100 |
| Giá bán: | Factory price/Genuine retail price |
| chi tiết đóng gói: | Tất cả các gói hàng được đóng gói trong thùng carton 5 lớp màu vàng tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mảnh/mảnh mỗi tháng |
| Vật liệu: | Silica gel + đồng | Nhiệt độ màu (CCT): | 2700K (màu trắng ấm mềm) |
|---|---|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Điện áp đầu vào (V): | AC 85-265V |
| Tuổi thọ (giờ): | 30000 | Tên sản phẩm: | Đèn đứng sàn |
| Màu sáng: | Ánh sáng 3 màu/độ mờ | ||
| Làm nổi bật: | Luxury teardrop glass pendant light,Big size transparent chandelier,Hotel lobby glass chandelier |
||
| Application | Living Room, Hotel Lobby, Restaurant |
| Body Material | Metal |
| Shade Material | Glass |
| Input Voltage | 110-240V |
| Color Temperature | 4100K (Neutral White) |
| Luminous Flux | 8000-10000 lm |
| Color Rendering Index | 80 Ra |
| Beam Angle | 50° |
| Dimmer Support | Yes |
| Lifespan | 30,000 hours |
| Certification | CE |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Model Number | MC04-1-1 |
| Selling Units | Single item |
| Package Size | 50×50×50 cm |
| Gross Weight | 8.000 kg |
| Packing | Foam + Carton |
| MOQ | 1 PCS |
| Payment Terms | Western Union, T/T, PayPal |
| Delivery Time | 3-7 working days for small batches |