| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | P3655 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Tên: | đèn trần hiện đại | Quyền lực: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|---|---|
| Nguồn dẫn: | DẪN ĐẾN | Đặc trưng: | chủ nghĩa tối giản |
| Vật liệu: | Tất cả đồng + kính mặt đất mạ điện | Màu sắc: | Vàng \ Đen |
| Ứng dụng: | Trang chủ\khách sạn\thương mại | ||
| Làm nổi bật: | modern island chandelier stainless steel,crystal chandelier lighting remote control,LED pendant light high brightness |
||
| Application | Living Room |
| Body Material | Stainless Steel |
| Light Source | LED |
| Input Voltage | AC 220V (±10%) |
| Color Temperature | 6000K (Daylight Alert) |
| Shade Material | Crystal |
| Control Mode | Remote Control, Switch Control |
| Features | High Brightness, Adjustable Height |
| Body Color | Gold, Other |
| Shape | Round |
| Warranty | 3-Year |
| Model Number | P3655 |
| Color Rendering Index | 90 |
| Product Weight | 12 kg |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Brand Name | YS |