| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | ETL2608 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN | Ứng dụng: | Trang chủ |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại | Góc chùm tia (°): | 360° |
| Chỉ số hoàn màu (Ra): | 80 | Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6000K |
| Điện áp: | Điện áp xoay chiều 110V-240V~50/60Hz | ||
| Làm nổi bật: | European crystal pendant lamp,luxury candle chandelier light,modern hanging light for villa |
||
| Application | Home, Hotel, Wedding Hall, Shopping Mall, Villa |
| Body Material | Glass & Crystal |
| Light Source | LED |
| Input Voltage | AC 220V (±10%) |
| Color Temperature | 3500K (Warm White) |
| Shade Material | Fabric |
| Dimmer Support | No |
| Lifespan | 3000 Hours |
| Body Color | Colorful |
| Bulb Base | E14 |
| Product Dimension | Dia 110cm × H 120cm |
| Product Weight | 48 kg |
| Beam Angle | 360° |
| Color Rendering Index | Ra 80 |
| Warranty | 2 Years |
| Certification | CE |
| Model Number | ETL2608 |
| Place of Origin | Guangdong, China |