| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Nhiệt độ màu: | Ánh sáng ấm áp (3000K), Ánh sáng mát mẻ (6000K). | thời đại: | không gian khác nhau |
|---|---|---|---|
| Điện áp: | 110-240V | Chế độ điều khiển: | Kiểm soát chuyển đổi |
| tên khác: | Vòng cổ dài kết nối hạt đá cẩm thạch Đèn mặt dây chuyền | Bảo hành: | 2 năm |
| Loại bóng đèn: | DẪN ĐẾN | Kiểu cài đặt: | Giá treo trần |
| Loại nguồn sáng: | Đèn Led, Đèn Tiết Kiệm Năng Lượng | Phong cách: | Hiện đại |
| Làm nổi bật: | Đèn treo hạt đá cẩm thạch,Buddhist cầu nguyện hạt chùm đèn chùm,đèn đèn lồng cầu thang đôi |
||
Đèn chùm trang trí lấy cảm hứng từ tràng hạt Phật giáo, được thiết kế cho cầu thang đôi và các ứng dụng thương mại quy mô lớn.
Hoàn toàn tùy chỉnh về chiều dài, chiều rộng và chiều cao thả để phù hợp với các dự án ở mọi quy mô, từ cầu thang dân dụng đến các sảnh khách sạn rộng lớn. Đảm bảo tỷ lệ hài hòa và tích hợp kiến trúc liền mạch.
Kết hợp hạt cẩm thạch thật, quả cầu thủy tinh khuếch tán ánh sáng và các đầu nối kim loại mạ vàng bền bỉ cho thẩm mỹ sang trọng và tính toàn vẹn cấu trúc.
Thiết kế độc đáo lấy cảm hứng từ dây chuyền, lấy cảm hứng từ tràng hạt Phật giáo truyền thống, tạo ra các đường nét uyển chuyển, hữu cơ phù hợp với không gian tối giản và chiết trung.
Các mô-đun LED tiên tiến cung cấp đầu ra lumen cao với mức tiêu thụ điện năng thấp, tuổi thọ hơn 50.000 giờ và nhiệt độ màu tùy chỉnh từ trắng ấm đến ánh sáng ban ngày mát mẻ.
Cân bằng giữa chủ nghĩa tối giản hiện đại với trang trí xa hoa, có thể thích ứng với nội thất đương đại và cổ điển với nhiều cấu hình treo.
Được thiết kế với cáp hỗ trợ bằng thép không gỉ, hạt cẩm thạch được niêm phong, kính cường lực và lớp hoàn thiện mạ vàng nhiều lớp để đảm bảo độ tin cậy lâu dài.
Giá bán buôn cạnh tranh cho các đơn hàng số lượng lớn với sự hỗ trợ chuyên dụng cho các đơn hàng lớn, kiểm soát chất lượng nhất quán và điều phối vận chuyển toàn cầu.
Phục vụ cả đèn chùm trang trí và đèn treo chức năng với khả năng điều chỉnh độ sáng và tùy chọn phân vùng cho các cảnh chiếu sáng động.
Được thiết kế cho các không gian trần cao và lớn nơi các thiết bị thông thường sẽ trở nên không đáng kể.
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, Biệt thự, Sảnh, v.v. |
| Vật liệu thân đèn | Kính, Pha lê, Tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | LED |
| Điện áp đầu vào | AC 165-265V |
| Nhiệt độ màu | 2700K-6000K, Tùy chỉnh |
| Chỉ số hoàn màu | Ra 90 |
| Hỗ trợ dimmer | Tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển công tắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số model | NH-02 |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
Chúng tôi là một nhà máy đặt tại Trung Sơn, Thành phố Ánh sáng của Trung Quốc, với khả năng tiếp cận giao thông thuận tiện. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều tuân thủ các tiêu chuẩn chất lượng quốc tế và được đánh giá cao trên các thị trường toàn cầu khác nhau.
Chúng tôi cung cấp sản xuất tùy chỉnh theo yêu cầu, bản vẽ hoặc ảnh của bạn với dịch vụ chất lượng vượt trội từ yêu cầu ban đầu đến giao hàng.