| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số mô hình: | MCY-063 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Hình dạng đèn: | hoa mộc lan | Nguồn sáng: | Đèn LED \tiết kiệm năng lượng |
|---|---|---|---|
| Chất liệu phụ kiện: | Phụ kiện thủy tinh cho đèn chùm mặt dây chuyền | Khu vực chiếu xạ: | 20-25m2 |
| Phong cách: | Hiện đại | Chế độ điều khiển: | Kiểm soát chuyển đổi |
| Thuận lợi: | Chống rỉ\bền\đẹp | Màu sắc: | PHONG TỤC |
| Làm nổi bật: | custom crystal chandelier for hotel lobby,creative non-standard pendant lighting,ballroom sales department chandelier with warranty |
||
| Application | Hotel/Villa/Restaurant |
| Body Material | Steel |
| Light Source | LED |
| Input Voltage | AC 85-265V |
| Color Temperature | 2700K-6500K |
| Shade Material | Crystal |
| Dimmer Support | Yes |
| Lifespan | 50,000 Hours |
| Control Mode | Switch Control, Other |
| Bulb Base | E27 |
| Luminous Flux | 100 lm |
| Color Rendering Index | 90 Ra |
| Product Weight | 50 KG |
| Warranty | 5 Years |
| Certification | CE/ROHS |
| Installation | Pendant Mounted |