| Nguồn gốc: | Trung Quốc đại lục |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ZSHONORHIGH, SIDEREAL |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,PSE,CCC,UL,ISO9001,BSCI |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 CÁI |
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Gói hộp + bong bóng hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày hoặc xác nhận |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
| Hình dạng đèn: | hoa mộc lan | Nguồn sáng: | Đèn LED \tiết kiệm năng lượng |
|---|---|---|---|
| Chất liệu phụ kiện: | Phụ kiện thủy tinh cho đèn chùm mặt dây chuyền | Khu vực chiếu xạ: | 20-25m2 |
| Phong cách: | Hiện đại | Chế độ điều khiển: | Kiểm soát chuyển đổi |
| Thuận lợi: | Chống rỉ\bền\đẹp | Màu sắc: | PHONG TỤC |
| Làm nổi bật: | custom chandelier for hotel lobby,contemporary petal staircase chandelier,warm white luxury living room chandelier |
||
| Body Material | Other |
| Light Source | Other |
| Input Voltage | AC 220V (±10%) |
| Color Temperature | 2700K (Soft Warm White) |
| Shade Material | Other |
| Support Dimmer | No |
| Lifespan | 50,000 Hours |
| Control Mode | Switch Control |
| Lighting Solutions Service | Lighting And Circuitry Design, Project Lighting Design |
| Warranty | Other |
| Color Rendering Index | 90 |
| Place of Origin | China |
| Product Weight | 50 kg |
| Style | Luxury |
| Color | Gold |
| Type | Pendant Chandelier Lamp |
| Design | Customized Designs |
| Size | Custom Size Accepted |